മധു, ജോൺ ബ്രിട്ടാസ് തുടങ്ങി സിനിമാ ടെലിവിഷൻ മേഖലയിലെ നിരവധി പ്രമുഖർക്ക് മുംബൈയിൽ പുരസ്‌കാരം

ന്യൂ ബോംബെ കൾച്ചറൽ സെന്ററും, അക്ബർ ട്രാവൽസും സംയുക്തമായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ചടങ്ങിൽ മലയാളത്തിലെ സിനിമാ ടെലിവിഷൻ മേഖലയിലെ പ്രതിഭകൾ പുരസ്‌കാരങ്ങൾ ഏറ്റു വാങ്ങും.

0

കാഴ്‌ചയുടെ വർണ്ണ വിസ്മയവുമായി താര നിശക്ക് മഹാനഗരത്തിൽ വേദിയൊരുങ്ങുന്നു. നിരവധി ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കും, സാംസ്കാരിക പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കും മാതൃകയായ ന്യൂ ബോംബെ കൾച്ചറൽ സെന്ററും, അക്ബർ ട്രാവൽസും സംയുക്തമായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ചടങ്ങിൽ മലയാളത്തിലെ സിനിമാ ടെലിവിഷൻ മേഖലയിലെ പ്രതിഭകൾ പുരസ്‌കാരങ്ങൾ ഏറ്റു വാങ്ങും.

ജൂൺ 16 ന് വാഷിയിലെ സിഡ്‌കോ എക്സിബിഷൻ ആഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടക്കുന്ന ചടങ്ങിൽ പദ്മശ്രീ മധു, കൈരളി ടി വി മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ ജോൺ ബ്രിട്ടാസ്, കേരള സംസ്ഥാന അവാർഡ് ജേതാവ് ഇന്ദ്രൻസ്, ഗുഡ് നൈറ്റ് മോഹൻ, പ്രദീപ് എൻ നായർകൂടാതെ ടിനി ടോം, സാജൻസൂര്യ, അലീന പടിക്കൽ, നന്ദു പൊതുവാൾ, ഉമാ നായർ, മഞ്ജു പിള്ള, ഊർമിള ഉണ്ണി, മിഥുൻ രമേശ് (കോമഡി ഉത്സവം ), മിഥിൽരാജ് (കോമഡി ഉത്സവം), ജാനു തമാശ ടീം,  കൈരളി ടിവി സെൽഫി അവതാരക ശ്രീധന്യ, ഹാസ്യ പരമ്പരയായ ഉപ്പും മുളകും ടീം, , ആശിഷ് എബ്രഹാം, നീതു മേനോൻ (അല്ല പിന്നെ ) ജയപ്രകാശ് (തട്ടിയും മുട്ടിയും) തുടങ്ങിയവരാണ് പുരസ്‌കാര ജേതാക്കൾ. തുടർന്ന് നടിയും നർത്തകിയുമായ ഉത്തരാ ഉണ്ണി അവതരിപ്പിക്കുന്ന നൃത്ത സന്ധ്യ, സംഗീത വിരുന്നുമായി ചന്ദ്രലേഖ വിഷ്ണു മായ, സിനിമാറ്റിക് ഡാൻസുമായി സുർജിത് ദേവദാസും സംഘവും ചടങ്ങിൽ വൈവിധ്യങ്ങൾ നിറഞ്ഞ കലാപരിപാടികൾ അവതരിപ്പിക്കും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് . മനോജ് മാളവിക 9930306830


ആംചി മുംബൈ സ്ത്രീശാക്തീകരണ പദ്ധതി അംബർനാഥിലും (Watch Video)
ആംചി മുംബൈ’ ഇനി ബുധനാഴ്ച രാത്രിയിലും
വടകര ശൈലിയുമായി ജാനു ഏടത്തിയും മുംബൈയിൽ (Watch Video)

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here