സൗജന്യ ആയുർവേദ പരിശോധന ക്യാമ്പ് നാളെ മുളുണ്ടിൽ

0

മുളുണ്ട് കേരള സമാജത്തിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ആര്യ വൈദ്യ ഫാർമസി കോയമ്പത്തൂരിന്റെ സഹകരണത്തോടെ സൗജന്യ ആയുർവേദ വൈദ്യ പരിശോധന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

സമാജത്തിന്റെ മുളുണ്ട് വെസ്റ്റിലെ മാർക്കറ്റ് റോഡിലുള്ള ആയുർവേദ ചികിത്സാകേന്ദ്രത്തിൽ വെച്ച് (ഗൗരവ് പ്ലാസ, RRT റോഡ്) ആഗസ്റ്റ് 13ന് ഞായറാഴ്ച കാലത്ത് 10 മുതൽ വൈകീട്ട് 5 വരെ നടക്കുന്ന ക്യാമ്പിൽ മുംബൈയിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ആയുർവേദ ഡോക്ടർമാരായ സുനിൽ തഗെൽ പല്ലെവാർ (MD), ഡോക്ടർ രാകേഷ്, ഡോക്ടർ ദിനേശൻ എന്നിവർ രോഗികളെ പരിശോധിക്കും.

ക്യാമ്പ് ദിവസം വാങ്ങുന്ന മരുന്നുകൾക്കും ബുക്ക് ചെയ്യുന്ന ചികിത്സകൾക്കും പ്രത്യേക ഡിസ്‌കൗണ്ട് നൽകുന്നതായിരിക്കും.

രെജിസ്ട്രേഷനും മറ്റു കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും ഡിസ്‌പെൻസറി കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ എ.രാധാകൃഷ്ണൻ, സുജാത നായർ, കെ. ബാലകൃഷ്ണൻ നായർ, മോഹൻദാസ് മേനോൻ എന്നിവരുമായി താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന നമ്പറുകളിൽ ബന്ധപ്പെടുവാൻ സമാജം ഭാരവാഹികൾ അറിയിച്ചു

92232 93774
98921 73597
98923 16521
98190 07329

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here