കരുതലിന്റെ ഓണകിറ്റുകൾ കൈമാറി കെയർ ഫോർ മുംബൈ

0

ഓണനാളിൽ ഒരു മലയാളിയും ഭക്ഷണത്തിന് ബുദ്ധിമുട്ടരുത് എന്ന സന്ദേശമുയർത്തിയാണ് ഇക്കുറിയും കെയർ ഫോർ മുംബൈ എന്ന സന്നദ്ധ സംഘടന ഓണസദ്യക്കായുള്ള കേരളീയ ഭക്ഷണ സാമഗ്രഹികൾ നൽകിയത്.

മുംബൈയുടെ വിവിധ മേഖലകളിൽ നിന്ന് നേരിട്ടും സംഘടനകൾ വഴിയും ലഭിച്ച അഭ്യർഥനകൾ മാനിച്ചാണ് ഉത്രാട ദിവസം നൂറോളം കുടുംബങ്ങളിൽ ഓണക്കിറ്റുകൾ എത്തിച്ച് നൽകിയതെന്ന് കെയർ ഫോർ മുംബൈ പ്രസിഡന്റ് എം കെ നവാസ് പറഞ്ഞു. ജെറിമെറി, സാകിനാക്ക, അസൽഫ, ഘാട്കോപ്പർ, വാഗ്ലെ എസ്റ്റേറ്റ്, താനെ, ഉൾവെ, വാഷി തുടങ്ങിയ സ്ഥലങ്ങളിലെത്തിയാണ് സെക്രട്ടറി പ്രിയ വർഗീസ് അടക്കമുള്ളവർ കിറ്റുകൾ എത്തിച്ചു നൽകുന്നതിന് നേതൃത്വം നൽകിയത്.

രണ്ടു തരം അരി, പരിപ്പ്, തേങ്ങ, വെളിച്ചെണ്ണ, പപ്പടം, പാലട മിക്സ്, അവിയൽ, പച്ചക്കറികൾ, മുളക് പൊടി, സാംബാർ പിടി, കായ വറുത്തത്, ശർക്കര വരട്ടി തുടങ്ങി പതിനേഴോളം ഐറ്റം അടങ്ങുന്ന കിറ്റുകളാണ് ആവശ്യക്കാർക്ക് വിതരണം ചെയ്തത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here