‘മലൈക്കോട്ടൈ വാലിബൻ’: റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ച് മോഹൻലാൽ

0

പ്രശസ്ത നടൻ മോഹൻലാലും പ്രതിഭാധനനായ സംവിധായകൻ ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരിയും ചേർന്നൊരുക്കുന്ന ആരാധകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ‘മലയ്ക്കോട്ടൈ വാലിബൻ’ എന്ന ചിത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ വിവരങ്ങളാണ് പുറത്ത് വിട്ടത്. അടുത്തിടെ ആരംഭിച്ച വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ചാനലിൽ മോഹൻലാൽ തന്നെയാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.

വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ചാനലിലെ തന്റെ അനുയായികൾക്ക് അയച്ച സന്ദേശത്തിലാണ് മോഹൻലാൽ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചത്. ജനുവരി 24 ചിത്രം തീയേറ്ററുകളിലെത്തും. ഇതോടെ ചിത്രത്തിനായുള്ള കാത്തിരിപ്പിന്റെ ആവേശത്തിലാണ് സിനിമാ പ്രേമികൾ

‘മലയ്ക്കോട്ടൈ വാലിബനെ’ക്കുറിച്ചുള്ള വാർത്തകൾക്കായി സിനിമാ പ്രേമികൾ ആകാംക്ഷയോടെയാണ് കാത്തിരിക്കുന്നത്.

പി എസ് റഫീഖ് തിരക്കഥയെഴുതിയ ഈ ചിത്രത്തിൽ, മോഹൻലാൽ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിനു മുമ്പുള്ള ഗുസ്തിക്കാരന്റെ വേഷത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, ആകർഷകവും അതുല്യവുമായ ആഖ്യാനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ‘മലയ്ക്കോട്ടൈ വാലിബൻ’ അതിന്റെ തുടക്കം മുതലേ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയിരുന്നു, കൗതുകമുണർത്തുന്ന കഥാസന്ദർഭത്തിനും അസാധാരണമായ ചലച്ചിത്രനിർമ്മാണ വൈദഗ്ധ്യത്തിന് പേരുകേട്ട മോഹൻലാലും ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരിയും തമ്മിലുള്ള സഹകരണവും ശ്രദ്ധ നേടി.

2023 ജനുവരി മുതൽ ജൂൺ വരെ ഏകദേശം 130 ദിവസം നീണ്ടുനിന്ന ‘മലൈക്കോട്ടൈ വാലിബന്റെ’ നിർമ്മാണം രാജസ്ഥാൻ, ചെന്നൈ, പോണ്ടിച്ചേരി എന്നിവയുൾപ്പെടെ വൈവിധ്യമാർന്ന ശ്രേണിയിൽ ചിത്രീകരിച്ചു. .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here