ആര്യൻ ഖാന്റെ അറസ്റ്റ്; ഷാരൂഖിന്റെ പരസ്യങ്ങൾ താൽക്കാലികമായി നിർത്തി ബൈജൂസ്

0

മുംബൈയിൽ മയക്കുമരുന്ന് കേസിൽ മകൻ ആര്യൻ ഖാൻ അറസ്റ്റിലായതിനെ തുടർന്ന് ബോളിവുഡ് നടൻ ഷാരൂഖുമായുള്ള ബന്ധം ബൈജൂസ് നിർത്തി.

ട്വിറ്റർ പോലുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ തിരിച്ചടി നേരിട്ട ശേഷമാണ് , അഡ്‌ടെക് സ്റ്റാർട്ടപ്പ് മുൻ‌കൂട്ടി ബുക്കിംഗ് നടത്തിയിട്ടും കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി നടനെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന പരസ്യങ്ങൾ പിൻവലിക്കുകയായിരുന്നു. ഹ്യുണ്ടായ്, എൽജി, ദുബായ് ടൂറിസം, ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക്, റിലയൻസ് ജിയോ തുടങ്ങി നിരവധി പ്രമുഖ ബ്രാൻഡുകളുടെ മുഖമാണ് എസ്ആർകെ.

ബെംഗളൂരു ആസ്ഥാനമായുള്ള സ്റ്റാർട്ടപ്പ്, പ്രത്യേകിച്ച് കഴിഞ്ഞ രണ്ട് വർഷമായി, ഇന്ത്യയിലും വിദേശത്തും അതിവേഗം വികസിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന മലയാളി ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള സ്ഥാപനം കൂടിയാണ്. കൂടാതെ ബ്രിക്ക് ആൻഡ് മോർട്ടാർ കോച്ചിംഗ് നെറ്റ്‌വർക്കായ ആകാശ് ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിനെപ്പോലെ നിരവധി വലിയ ഏറ്റെടുക്കലുകളും നടത്തി.

ബൈജൂസ്) ഇപ്പോൾ ഷാരൂഖ് ഖാനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാ പ്രമോഷനുകളും താൽക്കാലികമായി നിർത്തിയതായ വാർത്തകളാണ് പുറത്ത് വരുന്നത്. വിദ്യാഭ്യാസ മേഖലയിലുള്ള കമ്പനി മകൻ ഉൾപ്പെട്ട മയക്കുമരുന്ന് വിവാദങ്ങൾ കാരണമാണ് ഷാരൂഖിനോടൊപ്പമുള്ള പ്രമോഷനുകൾ ഒഴിവാക്കാൻ കമ്പനിയെ പ്രേരിപ്പിച്ച ഘടകമെന്നാണ് മാർക്കറ്റിംഗ് ഗുരുക്കൾ പറയുന്നത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here