മുംബൈ ബോംബ് ഭീഷണിയിൽ; പരിഭ്രാന്തി വേണ്ടെന്ന് പോലീസ്

0

ബോംബ് ഭീഷണിയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ മുംബൈ നഗരത്തിൽ സുരക്ഷ ശക്തമാക്കി. പരിഭ്രാന്തരാകേണ്ടതില്ലെന്ന് പോലീസ് വ്യക്തമാക്കി.

ബോംബ് ഭീഷണി സൂചിപ്പിച്ച് ബാന്ദ്ര റെയിൽവേ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് ടെലിഫോൺ ലഭിച്ചതിനെ തുടർന്നാണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം നഗരത്തിൽ സുരക്ഷ ശക്തമാക്കിയതായി റെയിൽവേ പോലീസ് കമ്മീഷണർ ക്വിസർ ഖാലിദ് ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

ദുബായിൽ അമ്മയ്‌ക്കൊപ്പം താമസിക്കുന്ന, മാനസികാസ്വാസ്ഥ്യമുള്ളയാളാണ് ഫോൺ വിളിച്ചതെന്ന് കണ്ടെത്തിയതായി പോലീസ് അറിയിച്ചു. ഇതോടെ സ്ഥിതിഗതികളെക്കുറിച്ച് എല്ലാ ഏജൻസികൾക്കും മുന്നറിയിപ്പ് നൽകിയിട്ടുണ്ടെന്നും ആശങ്കപ്പെടേണ്ടതില്ലെന്നും കമ്മീഷണർ പറഞ്ഞു. .

കഴിഞ്ഞയാഴ്ച, ഈ വ്യക്തി ഗുജറാത്തിലെ ഗാന്ധിധാമിൽ ഒരു ഉദ്യോഗസ്ഥനെ വിളിച്ച് സമാനമായ വിവരങ്ങൾ നൽകിയിരുന്നു, അത്തരം വിവരങ്ങൾ വിളിക്കുന്നതും നൽകുന്നതുമായ ഒരു ശീലമുണ്ടെന്ന് ബന്ധുക്കൾ സ്ഥിരീകരിച്ചതായി ഖാലിദ് പറഞ്ഞു

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here