മുംബൈയിൽ പ്രതിദിന കോവിഡ് കേസുകളുടെ എണ്ണം കുറയുന്നു

0

മുംബൈ നഗരത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസത്തിന്റെ തുടർച്ചയായി രണ്ടാം ദിവസവും കൊറോണ വൈറസ് കേസുകളിൽ നേരിയ ഇടിവ് രേഖപ്പെടുത്തിയപ്പോൾ രേഖപ്പെടുത്തിയത്. പൂനെയിൽ പ്രതിദിന കേസുകളിൽ വലിയ വർദ്ധനവ് രേഖപ്പെടുത്തി.

മുംബൈയിൽ ഞായറാഴ്ച 19,474 കേസുകൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു, ശനിയാഴ്ച രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത 20,318 കേസുകളിൽ നിന്ന് നേരിയ കുറവാണ്. സംസ്ഥാനത്താകെ 44,388 പുതിയ കേസുകൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. എന്നാൽ വാരാന്ത്യ പരിശോധനയിൽ കുറവുണ്ടായതാണ് മുംബൈയിലെ കേസുകളുടെ നേരിയ കുറവിന് കാരണമെന്നാണ് വിദഗ്ധർ പറയുന്നത്.

കൊറോണ വൈറസിന്റെ ഒമൈക്രോൺ വകഭേദത്തിന്റെ 207 പുതിയ കേസുകൾ മഹാരാഷ്ട്രയിൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. ഇതോടെ സംസ്ഥാനത്തെ മൊത്തം രോഗികളുടെ എണ്ണം 1,216 ആയി. സാംഗ്ലിയിൽ 57 കേസുകൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു, തുടർന്ന് മുംബൈയിൽ 40, പൂനെ നഗരത്തിൽ 22, നാഗ്പൂരിൽ 21, പിംപ്രി ചിഞ്ച്‌വാഡിൽ 15, താനെ നഗരത്തിൽ 12, കോലാപൂരിൽ 8, അമരാവതിയിൽ 6, ഒസ്മാനാബാദിൽ 5 എന്നിങ്ങനെയാണ് രേഖപ്പെടുത്തിയത്.

ഇന്ന് മുതൽ കൂടുതൽ നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഏർപ്പെടുത്തുവാനാണ് തീരുമാനം.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here