ദിലീപ് നാളെ അറസ്റ്റിലായേക്കാമെന്ന് സൂചന

0

പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ ശാരീരികമായി ആക്രമിക്കാൻ ഗൂഢാലോചന നടത്തിയെന്നാണ് ദിലീപിനെതിരായ എഫ്‌ഐആർ. ബാലചന്ദ്രകുമാർ എന്ന ചലച്ചിത്ര സംവിധായകൻ അടുത്തിടെ ഓഡിയോ ക്ലിപ്പിംഗുകളുടെ ഒരു പരമ്പര പുറത്തുവിട്ടതിനെ തുടർന്നാണ് ഡിവൈഎസ്പി ബൈജു പൗലോസ് പരാതി നൽകിയത്.

നടി ആക്രമിക്കെപ്പെട്ട കേസിലെ പ്രധാന പ്രതികളില്‍ ഒരാളായ ദിലിപിനെതിരെ ഗുരുതരമായ പല വെളിപ്പെടുത്തലുകളുമാണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളില്‍ പുറത്ത് വന്നത്. ദിലീപിന്റെ അടുത്ത സുഹൃത്തും സംവിധായകനുമായി ബാലചന്ദ്ര കുമാറായിരുന്നു ഇതിന് തുടക്കം കുറിച്ചത്. കേസില്‍ നിർണ്ണായകമായേക്കാവുന്ന തെളിവുകള്‍ പൊലീസിനും മുഖ്യമന്ത്രിക്കും കൈമാറിയ അദ്ദേഹം പിന്നീട് ഇക്കാര്യം മാധ്യമങ്ങളിലൂടെ വെളിപ്പെടുത്തുകയായിരുന്നു.

ബൈജു പൗലോസിന്റെ ജീവനെ അപകീർത്തിപ്പെടുത്തിയ സംഭവത്തിൽ ഗൂഢാലോചന നടത്തിയെന്ന പരാതിയിൽ കേരള ക്രൈംബ്രാഞ്ച് നൽകിയ പ്രഥമ വിവര റിപ്പോർട്ടിൽ നടൻ ദിലീപ് അഞ്ച് പോലീസുദ്യോഗസ്ഥരുടെ പേരെടുത്ത് ഭീഷണിപ്പെടുത്തി. സഹപ്രവർത്തകയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിക്കാൻ ഗൂഢാലോചന നടത്തിയെന്ന ദിലീപ് പ്രതിയായ കേസിലെ അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥനാണ് ബൈജു പൗലോസ്.

നടൻ ദിലീപിന്റെ സുഹൃത്താണെന്നും വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പുള്ള നടന്റെ റെക്കോർഡിംഗുകൾ ഉണ്ടെന്നും പറയുന്ന ബാലചന്ദ്രകുമാർ അടുത്തിടെ ഓഡിയോ ക്ലിപ്പിംഗുകൾ പുറത്തുവിട്ടതിനെ തുടർന്നാണ് ബൈജു പൗലോസ് പരാതി നൽകിയത്.

2017 നവംബർ 15ന് നടൻ ദിലീപിന്റെ ആലുവയിലെ വീട്ടിൽ എല്ലാ പ്രതികളും ബാലചന്ദ്രകുമാറും ഒരു വീഡിയോ കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കെയാണ് പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ കൊല്ലാനുള്ള ഗൂഢാലോചന നടന്നത്. അത് കൊണ്ട് തന്നെ കേസിൽ ദിലീപ് അറസ്റ്റിലായേക്കുമെന്ന വിവരങ്ങളാണ് പുറത്ത് വരുന്നത്.

അതേസമയം, പുതിയ കേസില്‍ മുന്‍കൂർ ജാമ്യാപേക്ഷ തേടി ദിലീപ് കോടതിയെ സമീപിച്ചു. വധ ഭീഷണി കേസ് കള്ളക്കഥയെന്നാണ് ദിലീപ് ഹര്‍ജിയില്‍ പറയുന്നത്. നടി അക്രമിക്കപ്പെട്ട കേസിലെ വിസ്താരം നീട്ടികൊണ്ട് പോകാനും അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥനെ വിസ്തരിക്കുന്നത് തടയാനുമാണ് നീക്കമെന്നും ദീലീപ് വാദിക്കുന്നു. എഡിജിപി സന്ധ്യ, ഐജി എവി ജോർജ്, അന്വേഷണസംഘത്തെ നയിച്ച എസ്പിമാരായ സോജൻ, സുദ‍ർശൻ, അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥനായ ബൈജു പൗലോസ് അടക്കം അഞ്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ അപായപ്പെടുത്തുന്നത് സംബന്ധിച്ച് ദിലീപ് ഗൂഡാലോചന നടത്തിയെന്ന ബാലചന്ദ്ര കുമാറിന്റെ വെളിപ്പെടുത്തലിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് പൊലീസ് പുതിയ കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തത്

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here