ഗോൾഡൻ ഗ്ലോബ് അവാർഡുകൾ: മികച്ച ഒറിജിനൽ ഗാനം ആർആർആർ നേടി

0

എസ്എസ് രാജമൗലിയുടെ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ആർ ആർ ആർ എന്ന ചിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ഒറിജിനൽ ഗാനമായി നാട്ടു നാട്ടു തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഓൾ ക്വയറ്റ് ഓൺ ദി വെസ്റ്റേൺ ഫ്രണ്ട് (ജർമ്മനി), ക്ലോസ് (ബെൽജിയം), ഡിസിഷൻ ടു ലീവ് , (ദക്ഷിണ കൊറിയ) എന്നിവയാണ് വിഭാഗത്തിലെ മറ്റ് നോമിനികൾ
ഗോൾഡൻ ഗ്ലോബ് അവാർഡിൽ RRR- നെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നത് അതിന്റെ സംവിധായകനും താരങ്ങളുമാണ്

1920-കളിലെ ബ്രിട്ടീഷ് അധിനിവേശ ഇന്ത്യയെ പശ്ചാത്തലമാക്കിയുള്ള പിരീഡ് ഡ്രാമയിൽ ജൂനിയർ എൻടിആറും രാം ചരണും സ്വാതന്ത്ര്യ സമര സേനാനികളായ കൊമരം ഭീമിനെയും അല്ലൂരി സീതാരാമരാജുവിനെയും അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ആലിയ ഭട്ട്, അജയ് ദേവ്ഗൺ എന്നിവരും ബ്രിട്ടീഷ് അഭിനേതാക്കളായ റേ സ്റ്റീവൻസൺ, അലിസൺ ഡൂഡി, ഒലിവിയ മോറിസ് എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു.

ആഗോളതലത്തിൽ ന്യൂയോർക്ക് ഫിലിം ക്രിട്ടിക്‌സ് സർക്കിൾ അവാർഡുകളിൽ മികച്ച സംവിധായകൻ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി അന്താരാഷ്ട്ര ബഹുമതികൾ ഇതിനകം നേടിയിട്ടുണ്ട്. RRR വിവിധ ഓസ്‌കാർ വിഭാഗങ്ങളിലും പരിഗണനയ്‌ക്കായി സമർപ്പിച്ചു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here