ആടുതോമയുടെ രണ്ടാം വരവറിയിച്ച് സ്ഫടികം 4കെ ടീസര്‍.

0

മലയാളികളുടെ എക്കാലത്തെയും മാസ് കഥാപാത്രമാണ് ആടുതോമ. മോഹൻലാലിൻറെ കരിയറിലെ തിളക്കമാർന്ന കഥാപാത്രവും. ഗുഡ് നൈറ്റ് മോഹനൻ നിർമ്മിച്ച് ഭദ്രൻ ഒരുക്കിയ ചിത്രത്തിന്റെ 4K ഫോർമാറ്റിനെ വരവേൽക്കാൻ ആധുനീക മൾട്ടിപ്ലെക്സുകൾ ഒരുങ്ങിക്കഴിഞ്ഞു. 95ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രം അക്കാലത്തെ തീയറ്ററുകൾ ഇളക്കി മറിച്ച ചിത്രമാണ്. ഇപ്പോഴിതാ നൂതന സാങ്കേതിക സാങ്കേതിക സംവിധാനത്തോടെയുള്ള പുതിയ കാലത്തെ തീയേറ്ററുകൾക്ക് അനുയോജ്യമായ രീതിയിൽ 4കെ ദൃശ്യ മികവോടെയാണ് എത്തുന്നത്

ഭദ്രന്റെ ആശയത്തിൽ പുതിയ ഫോർമാറ്റിൽ ചെറിയ വ്യത്യാസങ്ങളോടെ ഒരുങ്ങിയ ചിത്രം 2023 ഫെബ്രുവരി 9 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുമെന്ന് മോഹൻലാൽ അടുത്തിടെ സ്ഥിരീകരിച്ചു. സൂപ്പർസ്റ്റാർ തന്റെ ഔദ്യോഗിക സോഷ്യൽ മീഡിയ ഹാൻഡിലുകളിൽ ക്ലാസിക് ചിത്രത്തിന്റെ റീ-റിലീസ് ടീസർ പുറത്തിറക്കി. ക്വാറി ഉടമയായ തോമസ് ചാക്കോ എന്ന ‘ആടു’ തോമയുടെയും ഗണിത അധ്യാപകനായ സിപി ചാക്കോയെ നിയന്ത്രിക്കുന്ന, അധിക്ഷേപിക്കുന്ന പിതാവിന്റെയും കഥയാണ് സ്ഫടികം. ചിത്രത്തിൽ ചിത്രയും മോഹൻലാലും ചേർന്ന് ആലപിച്ച ഏഴിമല പൂഞ്ചോല എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ഗാനവും ഡിജിറ്റലൈസ് ചെയ്ത പശ്ചാത്തല സംഗീതവുമായി എത്തുകയാണ്. മോഹൻലാൽ ആരാധകരും മലയാള സിനിമാ പ്രേക്ഷകരും ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ക്ലാസിക് ചിത്രം ഉടൻ തന്നെ ബിഗ് സ്‌ക്രീനിൽ കാണാം

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here