മുംബൈയിൽ ഒരു മലയാളി കൂടി കോവിഡ് ബാധിച്ചു മരണപ്പെട്ടു

0

മുംബൈയിൽ അന്ധേരിയിൽ താമസിച്ചിരുന്ന കെ വി നാരായണൻ കിടാവ് ഇന്ന് രാവിലെ അന്തരിച്ചു. ഗുരു നാനാക്ക് ആശുപത്രിയിൽ കോവിഡ് 19ന് ചികിത്സയിലായിരുന്നു. കോഴിക്കോട് കൊയിലാണ്ടി സ്വദേശിയാണ്. സാമൂഹിക പ്രവർത്തന രംഗത്ത് സജീവമായിരുന്ന നാരായണൻ ചെമ്പുർ മലയാളി സമാജത്തിന്റെയും, കേരള പീപ്പിൾസ് ഏഡുക്കേഷൻ സോസൈറ്റിയുടെയും ആജിവനാന്ത അംഗവും, മുൻ ജനറൽ കൌൺസിൽ അംഗവും ആയിരുന്നു. സീമൺസിലെ ജീവനക്കാരായിരുന്ന ഇദ്ദേഹം കമ്പിനിയിലെ തൊഴിലാളി നേതാവ് എന്ന നിലയിലും ജീവനക്കാരുടെ ക്ഷേമത്തിനായി പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നു.

ചെമ്പുർ മലയാളിസമാജം പ്രസിഡന്റ്. കെ.വി. പ്രഭാകരന്റെ ജ്യേഷ്ഠ സഹോദരൻ കൂടിയാണ് അകാലത്തിൽ വിട പറഞ്ഞ കെ വി നാരായണൻ. കേരള പീപ്പിൾസ് ഏഡുക്കേഷൻ സോസൈറ്റിയും സന്നദ്ധ കൂട്ടായ്മയായ കരുണയുടെ പ്രവർത്തകരും അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി

Subscribe & enable bell icon for regular update

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here